Nút nhấn Autonics S16PRS-H3BC12
  • Khối tiếp điểm_Thông số điện_Dòng/Điện áp nguồn : 250VAC~/3A
  • Cấu trúc bảo vệ : IP65(tiêu chuẩn IEC)
  • Loại hoạt động : Quay về vị trí ban đầu(xuyên sáng)
  • Màu sắc : Xanh dương
  • Khối tiếp điểm : Tiếp điểm C: 1
  • Thương Hiệu: Autonics
Liên hệ báo giá
Danh mục: Nút nhấn Thẻ: #Autonics, #NútNhấn Thương hiệu: AUTONICS
📊 Đặc tính & Thông số kỹ thuật
Khối LED_Nguồn cấp12VDC
Trọng lượng_ThânXấp xỉ 4.4g
Trọng lượng_VỏXấp xỉ 1.4g
Trọng lượng_Khối tiếp điểmXấp xỉ 1.6g
Trọng lượng_Khối LEDXấp xỉ 1.9g
Màu sắcXanh dương
Khối tiếp điểmTiếp điểm C: 1
Môi trường_Nhiệt độ xung quanh-15 đến 55℃, bảo quản : -25 đến 65℃
Môi trường_Độ ẩm xung quanh35 đến 85%RH, bảo quản : 35 đến 85%RH