MEAN WELL HLG-150H-42A
MEAN WELL HLG-150H-42A Nguồn đèn LED 150W cấp dòng ổn định
– Nguồn cấp: 90…305VAC.
– Điện áp đầu ra: 42VDC.
– Dòng điện đầu ra: 3.6A.
– Công suất đầu ra: 151.2W.
Liên hệ báo giá
Mã sản phẩm: HLG-150H-42A Danh mục: Bộ nguồn Thương hiệu: MEANWELL
  • Mô tả
  • Đánh giá (0)
Mô tả
– Hãng sản xuất: MEAN WELL
– Model: HLG-150H-42A
– Công suất đầu ra: 150W
– Điện áp đầu vào: 90-305VAC (có thể chịu 127-431VDC)
– Điện áp đầu ra: 42VDC
– Dòng điện đầu ra: 3.57A
– Điều chỉnh điện áp và dòng điện: Có thể điều chỉnh được
– Hiệu suất: 93%
– Chống nước: IP65 (chống bụi và nước, thích hợp cho lắp đặt ngoài trời)
– Cách ly: 3000VAC
– Bảo vệ: Quá tải, quá áp, quá nhiệt
– Nhiệt độ hoạt động: -40°C đến +70°C
– Kích thước: 244.2 x 68 x 38.8mm
– Khối lượng: 0.94kg
Công ty TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ FUDATEK
Chúng tôi hân hạnh được phục vụ và đồng hành cùng sự phát triển của doanh nghiệp bạn!
Thông Tin Liên Hệ:
📞 Hotline: 0867 111 705
📧 Email: sales@fudatek.com.vn
🌐 Website: https://fudatek.com.vn/
🏢 Địa chỉ:  Số nhà 62, tổ 1, kp11, đường Bùi văn Hòa, P.An Bình, TP Biên Hòa, tỉnh Đồng Nai
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.
Hãy là người đầu tiên nhận xét “MEAN WELL HLG-150H-42A Nguồn đèn LED 150W cấp dòng ổn định” Hủy