Cáp khối đầu cuối I/O Autonics CH50-MP005-8R
  • Giắc cắm cho PLC : MDR 50pin socket(latch)
  • Giắc cắm cho terminal block : Hirose 50pin socket
  • Dây áp dụng : UL 20276 TWIST 50C
  • Đặc điểm dây dẫn : 7/0.127mm(AWG 28)×25P
  • Đường kính lớp cách điện : 0.12mm²
  • Thương Hiệu: Autonics
Liên hệ báo giá
Danh mục: Dây - Cáp Thẻ: #Autonics, #CápKếtNối Thương hiệu: AUTONICS
📊 Đặc tính & Thông số kỹ thuật
Số chân giắc cắm50 chân
Dây áp dụngUL 20276 TWIST 50C
Đường kính cápØ8.9mm(50C)
Dòng định mứcMax. 1A
Điện trở dây dẫn≤0.223Ω/m
Điện áp cách điện500VAC 50/60Hz trong 1 phút.
Điện trở cách điện≥15MΩ/km
Môi trường_Nhiệt độ xung quanh-15 đến 55℃, bảo quản : -25 đến 65℃
Môi trường_Độ ẩm xung quanh35 đến 85%RH, bảo quản : 35 đến 85%RH