Cảm biến Autonics PRDWT12-8DO-IV
  • Cài đặt : Non-flush
  • Đường kính cạnh phát hiện : Ø12mm
  • Khoảng cách phát hiện : 8mm
  • Khoảng cách phát hiện tiêu chuẩn : 25×25×1mm(sắt)
  • Tần số đáp ứng : 400Hz
📐 Đặc tính & Thông số kỹ thuật
Cài đặtNon-flush
Đường kính cạnh phát hiệnØ12mm
Khoảng cách phát hiện8mm
Độ trễMax. 10% khoảng cách phát hiện
Tần số đáp ứng400Hz
Bộ chỉ thịChỉ báo hoạt động (đèn LED đỏ)
Khối lượng thiết bị (khối lượng đóng gói)≈ 32g (≈ 55g)
Nguồn cấp12 – 24 VDC(dao động P-P: ≤ 10 %), điện áp hoạt động: 10 – 30 VDC
Thông số dòngDòng rò rỉ: Max. 0.6mA
Ngõ ra điều khiển2 đến 100 mA
Điện áp dưMax. 3.5V
Điện trở cách điệnTrên 50MΩ (tại 500VDC)
Độ bền điện môi1.500VAC~ 50 / 60Hz trong 1 phút
Rung độngBiên độ 1.0mm ở tần số 10 đến 55Hztheo mỗi hướng X, Y, Z trong 2 giờ
Va chạm500 m/s² (≈ 50 G) theo mỗi phương X, Y, Z trong 3 lần
Môi trường_Nhiệt độ xung quanh-25 đến 70 ℃, bảo quản: -30 đến 80 ℃ (không đóng băng hoặc ngưng tụ)
Môi trường_Độ ẩm xung quanh35 đến 95 %RH, bảo quản: 35 đến 95 %RH (không đông lạnh hoặc ngưng tụ)
Cấu trúc bảo vệIP67 (tiêu chuẩn IEC)
Kết nốiLoại giắc cắm cáp
Loại giắc cắmGiắc cắm M12
Tiêu chuẩn/Chất liệu cápCáp chịu dầu (màu xám): polyvinyl chloride (PVC chịu dầu)
Chất liệuVỏ/Đai ốc: đồng thau mạ niken (Đường kính mặt phát hiện Ø 8 mm vỏ loại giắc cắm: SUS303), vòng đệm: sắt mạ niken, mặt phát hiện: PBT