Cảm biến Autonics PRD30-25D-IL2
  • Cài đặt : Non-flush
  • Đường kính cạnh phát hiện : Ø30mm
  • Khoảng cách phát hiện : 25mm
  • Khoảng cách phát hiện tiêu chuẩn : 75×75×1mm(sắt)
  • Tần số đáp ứng : 100Hz
📐 Đặc tính & Thông số kỹ thuật
Cài đặtNon-flush
Đường kính cạnh phát hiệnØ30mm
Khoảng cách phát hiện25mm
Độ trễMax. 10% khoảng cách phát hiện
Tần số đáp ứng100Hz
Bộ chỉ thịChế độ IO-Link, chế độ SIO
Nguồn cấp12 – 24 VDC(dao động P-P: ≤ 10 %), điện áp hoạt động: 10 – 30 VDC
Thông số dòngChế độ IO-Link: ≤ 25 mA, Chế độ SIO: ≤ 20 mA
Ngõ ra điều khiểnMax. 100mA
Điện áp dưMax. 2V
Điện trở cách điệnTrên 50MΩ (tại 500VDC)
Độ bền điện môiGiữa phần sạc và vỏ: 1,000 VAC~ 50/60 Hz trong 1 phút
Rung độngKhuếch đại gấp đôi 1.5 mm với tần số từ 10 đến 55Hz theo mỗi phương X, Y, Z trong 2 giờ
Va chạm500 m/s² (≈ 50 G) theo mỗi phương X, Y, Z trong 10 lần)
Môi trường_Nhiệt độ xung quanh-25 đến 70 ℃, bảo quản: -25 đến 70 ℃ (không đóng băng hoặc ngưng tụ)
Môi trường_Độ ẩm xung quanh35 đến 95 %RH, bảo quản: 35 đến 95 %RH (không đông lạnh hoặc ngưng tụ)
Cấu trúc bảo vệIP67 (tiêu chuẩn IEC)
Kết nốiLoại cáp
Tiêu chuẩn/Chất liệu cápCáp loại tiêu chuẩn (màu đen): polyvinyl chloride (PVC)
Chất liệuVỏ/Đai ốc: đồng thau mạ niken, vòng đệm: sắt mạ niken, mặt phát hiện: PBT
Công Ty TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ FUDATEK
👉 Liên hệ ngay để được tư vấn và đặt mua sản phẩm phù hợp với nhu cầu của bạn!
Thông Tin Liên Hệ:
📞 Đường dây nóng: 0867 111 705
📧 Email: sales@fudatek.com.vn
🌐 Trang web: https://fudatek.com.vn/
🏢 Địa chỉ: Số nhà 62, tổ 1, kp11, đường Bùi văn Hòa, P.An Bình, TP Biên Hòa, tỉnh Đồng Nai
Chúng tôi hân hạnh được phục vụ và đồng hành cùng sự phát triển của doanh nghiệp bạn!
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Cảm biến Autonics PRD30-25D-IL2” Hủy
Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *
Sản phẩm khác của Fudatek
Dưới đây là một vài sản phẩm mới nhất của Fudatek
    Xi lanh thủy lực dầu MOB 32 áp 70KG
    Được xếp hạng 0 5 sao
    • Thêm vào giỏ hàng
    Đồng hồ đo Autonics M4Y-W-1
    Được xếp hạng 0 5 sao
    • Thêm vào giỏ hàng
    Phích Cắm Công Nghiệp Không Kín Nước 32A 380 415V 3P+N+E IP44 MPE MPN-025