Cảm biến Autonics PRD30-25D-IL2
  • Cài đặt : Non-flush
  • Đường kính cạnh phát hiện : Ø30mm
  • Khoảng cách phát hiện : 25mm
  • Khoảng cách phát hiện tiêu chuẩn : 75×75×1mm(sắt)
  • Tần số đáp ứng : 100Hz
📐 Đặc tính & Thông số kỹ thuật
Cài đặtNon-flush
Đường kính cạnh phát hiệnØ30mm
Khoảng cách phát hiện25mm
Độ trễMax. 10% khoảng cách phát hiện
Tần số đáp ứng100Hz
Bộ chỉ thịChế độ IO-Link, chế độ SIO
Nguồn cấp12 – 24 VDC(dao động P-P: ≤ 10 %), điện áp hoạt động: 10 – 30 VDC
Thông số dòngChế độ IO-Link: ≤ 25 mA, Chế độ SIO: ≤ 20 mA
Ngõ ra điều khiểnMax. 100mA
Điện áp dưMax. 2V
Điện trở cách điệnTrên 50MΩ (tại 500VDC)
Độ bền điện môiGiữa phần sạc và vỏ: 1,000 VAC~ 50/60 Hz trong 1 phút
Rung độngKhuếch đại gấp đôi 1.5 mm với tần số từ 10 đến 55Hz theo mỗi phương X, Y, Z trong 2 giờ
Va chạm500 m/s² (≈ 50 G) theo mỗi phương X, Y, Z trong 10 lần)
Môi trường_Nhiệt độ xung quanh-25 đến 70 ℃, bảo quản: -25 đến 70 ℃ (không đóng băng hoặc ngưng tụ)
Môi trường_Độ ẩm xung quanh35 đến 95 %RH, bảo quản: 35 đến 95 %RH (không đông lạnh hoặc ngưng tụ)