Cảm biến Autonics PRD18-7DP
Cảm biến Autonics PRD18-7DP
  • Cài đặt : Lồi
  • Đường kính cạnh phát hiện : Ø18mm
  • Khoảng cách phát hiện : 7mm
  • Khoảng cách phát hiện tiêu chuẩn : 20×20×1mm(sắt)
  • Tần số đáp ứng : 300Hz
📐 Đặc tính & Thông số kỹ thuật
Cài đặtLồi
Đường kính cạnh phát hiệnØ18mm
Khoảng cách phát hiện7mm
Độ trễMax. 10% khoảng cách phát hiện
Tần số đáp ứng300Hz
Khối lượng thiết bị (khối lượng đóng gói)≈ 97 g (≈ 115 g)
Bộ chỉ thịChỉ báo hoạt động (đèn LED đỏ)
Nguồn cấp12 – 24 VDC(dao động P-P: ≤ 10 %), điện áp hoạt động: 10 – 30 VDC
Thông số dòngDòng tiêu thụ: Max. 10mA
Ngõ ra điều khiển≤ 200 mA
Điện áp dưMax. 1.5V
Điện trở cách điệnTrên 50MΩ (tại 500VDC)
Độ bền điện môi1.500VAC~ 50 / 60Hz trong 1 phút
Rung độngBiên độ 1.0mm ở tần số 10 đến 55Hztheo mỗi hướng X, Y, Z trong 2 giờ
Va chạm500 m/s² (≈ 50 G) theo mỗi phương X, Y, Z trong 3 lần
Môi trường_Nhiệt độ xung quanh-25 đến 70 ℃, bảo quản: -30 đến 80 ℃ (không đóng băng hoặc ngưng tụ)
Môi trường_Độ ẩm xung quanh35 đến 95 %RH, bảo quản: 35 đến 95 %RH (không đông lạnh hoặc ngưng tụ)
Cấu trúc bảo vệIP67 (tiêu chuẩn IEC)
Kết nốiLoại cáp
Tiêu chuẩn/Chất liệu cápCáp loại tiêu chuẩn (màu đen): polyvinyl chloride (PVC)
Chất liệuVỏ/Đai ốc: đồng thau mạ niken (Đường kính mặt phát hiện Ø 8 mm vỏ loại giắc cắm: SUS303), vòng đệm: sắt mạ niken, mặt phát hiện: PBT
Công Ty TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ FUDATEK
👉 Liên hệ ngay để được tư vấn và đặt mua sản phẩm phù hợp với nhu cầu của bạn!
Thông Tin Liên Hệ:
📞 Đường dây nóng: 0867 111 705
📧 Email: sales@fudatek.com.vn
🌐 Trang web: https://fudatek.com.vn/
🏢 Địa chỉ: Số nhà 62, tổ 1, kp11, đường Bùi văn Hòa, P.An Bình, TP Biên Hòa, tỉnh Đồng Nai
Chúng tôi hân hạnh được phục vụ và đồng hành cùng sự phát triển của doanh nghiệp bạn!
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Cảm biến Autonics PRD18-7DP” Hủy
Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *
Sản phẩm khác của Fudatek
Dưới đây là một vài sản phẩm mới nhất của Fudatek
    Cầu dao điện chống rò điện ELCB 2P 32KGRd
    Được xếp hạng 0 5 sao
    • Thêm vào giỏ hàng
    Bộ hiển thị số Autonics DS22-RP
    Được xếp hạng 0 5 sao
    Đầu Cosse Pin Dẹp Trần 2 mm² KST DBNB2