Cảm biến Autonics PRCML30-15AC
Cảm biến Autonics PRCML30-15AC
  • Cài đặt : Non-flush
  • Đường kính cạnh phát hiện : Ø30mm
  • Khoảng cách phát hiện : 15mm
  • Khoảng cách phát hiện tiêu chuẩn : 45×45×1mm(sắt)
  • Tần số đáp ứng : 20Hz
📐 Đặc tính & Thông số kỹ thuật
Cài đặtNon-flush
Đường kính cạnh phát hiệnØ30mm
Khoảng cách phát hiện15mm
Độ trễMax. 10% khoảng cách phát hiện
Tần số đáp ứng20Hz
Bộ chỉ thịChỉ báo hoạt động (đèn LED đỏ)
Khối lượng thiết bị (khối lượng đóng gói)≈ 182 g (≈ 194 g)
Nguồn cấp100 – 240 VAC~ 50 / 60 Hz, điện áp hoạt động: 85 – 264 VAC~
Thông số dòngDòng rò rỉ: Max. 2.5mA
Ngõ ra điều khiển5 đến 200 mA
Điện áp dưMax. 10V
Mạch bảo vệMạch bảo vệ chống quá áp
Điện trở cách điệnTrên 50MΩ (tại 500VDC)
Loại cách điệnCách điện kép hoặc cách điện gia cố (đánh dấu: , độ bền điện môi giữa phần ngõ vào đo và phần nguồn: 1kV)
Độ bền điện môi2,500 VAC~ 50/60 Hz trong 1 phút
Rung độngBiên độ 1.0mm ở tần số 10 đến 55Hztheo mỗi hướng X, Y, Z trong 2 giờ
Va chạm500 m/s² (≈ 50 G) theo mỗi phương X, Y, Z trong 3 lần
Môi trường_Nhiệt độ xung quanh-25 đến 70 ℃, bảo quản: -30 đến 80 ℃ (không đóng băng hoặc ngưng tụ)
Môi trường_Độ ẩm xung quanh35 đến 95 %RH, bảo quản: 35 đến 95 %RH (không đông lạnh hoặc ngưng tụ)