Cảm biến Autonics PRCM08-1.5DP2
  • Cài đặt : Lồi
  • Đường kính cạnh phát hiện : Ø8mm
  • Khoảng cách phát hiện : 1.5mm
  • Khoảng cách phát hiện tiêu chuẩn : 8×8×1mm(sắt)
  • Tần số đáp ứng : 1.5kHz
📐 Đặc tính & Thông số kỹ thuật
Cài đặtLồi
Đường kính cạnh phát hiệnØ8mm
Khoảng cách phát hiện1.5mm
Độ trễMax. 15% khoảng cách phát hiện
Tần số đáp ứng1.5kHz
Bộ chỉ thịChỉ báo hoạt động (đèn LED đỏ)
Khối lượng thiết bị (khối lượng đóng gói)≈ 10 g (≈ 32 g)
Nguồn cấp12 – 24 VDC(dao động P-P: ≤ 10 %), điện áp hoạt động: 10 – 30 VDC
Thông số dòngDòng tiêu thụ: Max. 10mA
Ngõ ra điều khiển≤ 200 mA
Điện áp dưMax. 2V
Điện trở cách điệnTrên 50MΩ (tại 500VDC)
Độ bền điện môiGiữa bộ phận sạc và vỏ: 1,500 VAC~ 50 / 60Hz trong 1 phút
Rung độngBiên độ 1.0mm ở tần số 10 đến 55Hztheo mỗi hướng X, Y, Z trong 2 giờ
Va chạm500 m/s² (≈ 50 G) theo mỗi phương X, Y, Z trong 3 lần
Môi trường_Nhiệt độ xung quanh-25 đến 70 ℃, bảo quản: -30 đến 80 ℃ (không đóng băng hoặc ngưng tụ)
Môi trường_Độ ẩm xung quanh35 đến 95 %RH, bảo quản: 35 đến 95 %RH (không đông lạnh hoặc ngưng tụ)
Cấu trúc bảo vệIP67 (tiêu chuẩn IEC)
Kết nốiModel giắc cắm
Loại giắc cắmGiắc cắm M12
Chất liệuVỏ/Đai ốc: đồng thau mạ niken (Đường kính mặt phát hiện Ø 8 mm vỏ loại giắc cắm: SUS303), vòng đệm: sắt mạ niken, mặt phát hiện: PBT