Bộ ghi màn hình Autonics KRN50-1000-01
  • Nguồn cấp_Nguồn DC : 24VDC
  • Loại ngõ vào_RTD : JPt100Ω, DPt100Ω, DPt50Ω, Cu100Ω, Cu50Ω (5 types)
  • Loại ngõ vào_TC : K, J, E, T, B, R, S, N, C, G, L, U, PLII (13 loại)
    · Dòng điện: 0.00-20.00mA, 4.00-20.00mA (2 loại)
    ※ Đối với ngõ vào dòng, kết nối điện trở ngoài với độ chính xác cao (0,1%) loại B 50Ω
  • Chu kỳ lấy mẫu : 500ms/kênh×2 kênhs = 1000ms
  • Môi trường_Nhiệt độ xung quanh : 0 đến 50℃, bảo quản: -20 đến 60℃
  • Trọng lượng : Xấp xỉ 700g (Xấp xỉ 470g)
  • Thương Hiệu: Autonics
Liên hệ báo giá
Danh mục: Màn hình Thẻ: #Autonics, #BộGhi Thương hiệu: AUTONICS
📐 Đặc tính & Thông số kỹ thuật
Nguồn cấp_Nguồn DC24VDC
Loại ngõ vào_Analog· Điện áp: -50.0-50.0㎷, -199.0-200.0㎷, -1.000-1.000V, -1.00-10.00V (4 loại)
Môi trường_Độ ẩm xung quanh35 đến 85%RH, bảo quản : 35 đến 85%RH