Bộ ghi màn hình Autonics KRN50-1000-01
  • Nguồn cấp_Nguồn DC : 24VDC
  • Loại ngõ vào_RTD : JPt100Ω, DPt100Ω, DPt50Ω, Cu100Ω, Cu50Ω (5 types)
  • Loại ngõ vào_TC : K, J, E, T, B, R, S, N, C, G, L, U, PLII (13 loại)
    · Dòng điện: 0.00-20.00mA, 4.00-20.00mA (2 loại)
    ※ Đối với ngõ vào dòng, kết nối điện trở ngoài với độ chính xác cao (0,1%) loại B 50Ω
  • Chu kỳ lấy mẫu : 500ms/kênh×2 kênhs = 1000ms
  • Môi trường_Nhiệt độ xung quanh : 0 đến 50℃, bảo quản: -20 đến 60℃
  • Trọng lượng : Xấp xỉ 700g (Xấp xỉ 470g)
  • Thương Hiệu: Autonics
Liên hệ báo giá
Danh mục: Màn hình Thẻ: #Autonics, #BộGhi Thương hiệu: AUTONICS
📐 Đặc tính & Thông số kỹ thuật
Nguồn cấp_Nguồn DC24VDC
Loại ngõ vào_Analog· Điện áp: -50.0-50.0㎷, -199.0-200.0㎷, -1.000-1.000V, -1.00-10.00V (4 loại)
Môi trường_Độ ẩm xung quanh35 đến 85%RH, bảo quản : 35 đến 85%RH
Số kênh ngõ vào1-CH
※Trọng lượng bao gồm bao bì. Trọng lượng trong ngoặc là trọng lượng thiết bị.
※Độ bền được đo ở điều kiện môi trường không đông hoặc ngưng tụ.
Công Ty TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ FUDATEK
👉 Liên hệ ngay để được tư vấn và đặt mua sản phẩm phù hợp với nhu cầu của bạn!
Thông Tin Liên Hệ:
📞 Đường dây nóng: 0867 111 705
📧 Email: sales@fudatek.com.vn
🌐 Trang web: https://fudatek.com.vn/
🏢 Địa chỉ: Số nhà 62, tổ 1, kp11, đường Bùi văn Hòa, P.An Bình, Tình Đồng Nai
Chúng tôi hân hạnh được phục vụ và đồng hành cùng sự phát triển của doanh nghiệp bạn!
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Bộ ghi màn hình Autonics KRN50-1000-01” Hủy
Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *
Sản phẩm khác của Fudatek
Dưới đây là một vài sản phẩm mới nhất của Fudatek
    • Thêm vào giỏ hàng
    Cáp Quang Autonics GDL-620-12H2
    Được xếp hạng 0 5 sao
    • Thêm vào giỏ hàng
    Động cơ bước Autonics AH4K-M564W
    Được xếp hạng 0 5 sao
  • Stock Out
    • Đọc tiếp
    Súng Hàn MIG Sunshine ( Pana )
    Phin Lọc Hơi Hữu Cơ Và Vô Cơ Cho Mặt Nạ Phòng Độc 3M 6003
    Bộ điều khiển Autonics AiC-28SB-CL
    Cảm Biến Áp Suất Autonics TPS30-G4CVN4-00
    Bộ mã hóa Autonics E100H35-1024-6-L-24
    Dụng Cụ Cảm Biến Rung Động SKF CMAC 112-K
    Đồng hồ đo Autonics M4W-AA-2
    Relay loại nhỏ 8A 24V AC IDEC 2 cực 8 chân dẹp RJ2S-CL-A24