Bộ điều khiển Autonics SPRM3-F90R
  • Pha điều khiển : Một pha 3 Ch hoặc 3 pha
  • Điện áp tải định mức : Điện áp dao động từ 220-440 VAC~ 50/60 Hz
  • Dòng tải định mức : 90A
  • Ngõ ra_truyền thông : RS485
  • Phương pháp làm mát : Giảm nhiệt độ (bằng quạt)
  • Thương Hiệu: Autonics
Liên hệ báo giá
Danh mục: Điều khiển Thẻ: #Autonics, #ĐiềuKhiển Thương hiệu: AUTONICS
📐 Đặc tính & Thông số kỹ thuật
Dòng tải định mức90A
Phương pháp hiển thị5 số 11 phân đoạn LCD (trắng) × 4, Ngõ ra BAR
Ngõ ra điều khiểnᆞĐiều khiển tự động: DC 4-20mA×3Ch, 0-5/1-5/0-10VDC, Bộ điều chỉnh bên trong (10kΩ), RS485
ᆞĐiều khiển thủ công: Cài đặt thông số
Ngõ vào sốchuyển đổi HOẠT ĐỘNG/DỪNG, chuyển đổi TỰ ĐỘNG/NHÂN TẠO , CÀI LẠI
Ngõ ra_cảnh báo250VAC~ 2A, 30VDC  2A, 1c tải điện trở
Ngõ ra_truyền thôngRS485
Khối lượng thiết bị (khối lượng đóng gói)≈ 9.42 kg (≈ 10.55 kg)
Tải áp dụngTải điện trở, tải cảm ứng từ
Phạm vi ngõ raTải điện trở: 0 đến 98 %, Tải cảm ứng từ: 5 đến 98 %
Nguồn cấp24VDC±10%
Dòng Điện tải Min.1A
Nguồn tiêu thụ≤ 15 W
Điện trở cách điện≥ 200 MΩ (500 VDC megger)
Độ bền điện môiGiữa phần sạc và vỏ: 3,000 VAC~ 50/60 Hz trong 1 phút
Ngõ ra rò rỉ dòng≤ 10 mArms
Khả năng chống ồn± 0,5kV sóng hài (độ rộng xung: 1㎲) bằng bộ mô phỏng nhiễu
Bảo vệ bộ nhớ≈ 10 năm (loại bộ nhớ bán dẫn vĩnh cửu)
Rung độngKhuếch đại gấp đôi 0.5 mm với tần số từ 5 đến 55 Hz theo mỗi phương X, Y, Z trong 2 giờ
Rung động_LỗiKhuếch đại gấp đôi 0.5 mm với tần số từ 5 đến 55 Hz theo mỗi phương X, Y, Z trong 10 phút
Môi trường_Nhiệt độ xung quanhTừ -10 đến 40℃, bảo quản: -20 đến 80℃ (không đóng băng hoặc ngưng tụ)
Môi trường_Độ ẩm xung quanh35 đến 85%RH, bảo quản : 35 đến 85%RH