Bộ điều khiển Autonics SPR1-1100TFN
  • Pha điều khiển : Pha đơn
  • Điện áp tải định mức : 110VAC~
  • Dòng tải định mức : 100A
    ᆞđiều khiển thông thường: điều chỉnh phía ngoài (10kΩ),điều chỉnh phía trong (giới hạn ngõ ra)
  • Nguồn cấp : 100-240VAC~ 50/60Hz
  • Thương Hiệu: Autonics
Liên hệ báo giá
Danh mục: Điều khiển Thẻ: #Autonics, #ĐiềuKhiển Thương hiệu: AUTONICS
📐 Đặc tính & Thông số kỹ thuật
Pha điều khiểnPha đơn
Điện áp tải định mức110VAC~
Dòng tải định mức100A
Nguồn cấp100-240VAC~ 50/60Hz
Dòng tải tối thiểu1A
Dải điện áp cho phép90 đến 110%
Nguồn tiêu thụMax.12VA
Phương pháp hiển thịLED 7 đoạn 3 số
Bộ chỉ thịᆞHiển thị báo hoạt động/Hiển thị điều khiển thủ công: đèn LED xanh
ᆞHiển thị cảnh báo/hiển tị chỉ số ngõ ra/hiển thị đơn vị (v,a): đèn LED màu đỏ
Tải áp dụngᆞĐiều khiển pha, điều khiển ON/OFF: tải kháng, tải quy nạp
ᆞđiều khiển chu kỳ: tải kháng
Ngõ vào sốchuyển đổi HOẠT ĐỘNG/DỪNG, chuyển đổi TỰ ĐỘNG/NHÂN TẠO , CÀI LẠI
Ngõ ra_cảnh báo250VAC~ 3A, 30VDC  3A, 1c tải điện trở
Ngõ ra_truyền thôngngõ ra truyền thông RS485 (Phương pháp Modbus RTU)
Dải ngõ raĐiều khiển pha: 0 đến 98%, điều khiển chu kỳ: 0 đến 100%, điều khiển ON/OFF: 0 đến 100%
Loại cài đặtBằng các phím phía trước, bằng truyền thông
Phương pháp làm mátGiảm nhiệt độ (bằng quạt)
Điện trở cách điện≥ 200 MΩ (500 VDC megger)
Độ bền điện môi2,000VAC~ 50/60Hz trong 1 phút (giữa ngõ vào và nguồn)
Ngõ ra rò rỉ dòng≤ 10 mArms
Khả năng chống ồnNhiễu sóng vuông ±2kV (độ rộng xung: 1㎲) nhiễu do máy móc
Bảo vệ bộ nhớ≈ 10 năm (loại bộ nhớ bán dẫn vĩnh cửu)
Rung độngTần suất khuếch đại 0.75 mm từ 5 đến 55 Hztheo mỗi phương X, Y, Z trong 2 giờ
Rung động_Lỗi0.5mm amplitude at frequency of 5 to 55Hz in each X
Môi trường_Nhiệt độ xung quanh-10 đến 55℃, bảo quản: -20 đến 80℃
Môi trường_Độ ẩm xung quanh35 đến 85%RH, bảo quản : 35 đến 85%RH