Biến tần Fuji FRN0139E2S-4GB (45-75kW) 3 Pha 380V
SKU: FRN0139E2S-4GB
Hãng sản xuất: Fuji
Công suất: 75kW
Điện áp ngõ vào: 3 Pha 380V
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: Hóa đơn VAT
Liên hệ báo giá
Mã sản phẩm: FRN0139E2S-4GB Danh mục: Biến tần Thẻ: #TựĐộngHóaCôngNghiệp Thương hiệu: FUJI ELECTRIC
  • Mô tả
  • Đánh giá (0)
Mô tả
– Mã sản phẩm: FRN0139E2S-4GB
– Công suất: 45-75kW
– Điện áp đầu vào: 3 pha, 380-480V AC
– Điện áp đầu ra: 3 pha, 0-480V AC
– Dòng điện đầu ra định mức: 139A
– Tần số ngõ ra: 0.1-400 Hz
– Điều khiển: V/F, điều khiển vector
– Phương pháp điều khiển: Điều khiển mô-men xoắn, điều khiển PID, điều khiển đa cấp tốc độ
– Màn hình hiển thị: LED/LCD hiển thị trạng thái, thông số và lỗi
– Chức năng bảo vệ: Bảo vệ quá dòng, quá tải, ngắn mạch, quá áp, thấp áp, quá nhiệt
– Nhiệt độ môi trường hoạt động: -10°C đến 50°C
– Cấp bảo vệ: IP20
– Truyền thông: RS485, Modbus RTU (tùy chọn)
– Ứng dụng: Sử dụng cho các hệ thống bơm, quạt, máy nén, băng tải và các ứng dụng công nghiệp khác.
Công ty TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ FUDATEK
Chúng tôi hân hạnh được phục vụ và đồng hành cùng sự phát triển của doanh nghiệp bạn!
Thông Tin Liên Hệ:
📞 Hotline: 0867 111 705
📧 Email: sales@fudatek.com.vn
🌐 Website: https://fudatek.com.vn/
🏢 Địa chỉ:  Số nhà 62, tổ 1, kp11, đường Bùi văn Hòa, P.An Bình, TP Biên Hòa, tỉnh Đồng Nai
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Biến tần Fuji FRN0139E2S-4GB (45-75kW) 3 Pha 380V” Hủy